Abubuwan da aka bayar na Shandong Brightway Fitness Equipment Co., Ltd.
Ƙwallon ƙafa na kasuwanci, kekuna motsa jiki, kekuna na maganadisu, Hummers, Pitheca, bumblebees da sauran kayan aikin wutar lantarki, kowane nau'ikan na'urorin ilimi na sirri
Shandong Breitewei Fitness Equipment Co., Ltd. ƙwararrun masana'anta ne na kayan aikin motsa jiki na zamani wanda ke haɗa bincike da haɓakawa, samarwa, tallace-tallace da sabis. Yana da bincike na fasaha da ƙungiyar ci gaba tare da fiye da shekaru 10 na ƙwarewar masana'antu masu mahimmanci, tsarin samar da kimiyya da ci gaba da kuma ƙungiyar gudanarwa mai inganci da yankewa. Yana ba da cikakken tsarin hanyoyin motsa jiki don kulake na motsa jiki, wuraren motsa jiki, otal-otal, kamfanoni, hukumomin gwamnati, makarantu, gyarawa da likitanci da sauran wurare.